0
Skoða pöntun
0 kr.
Ölföng
Áfengið beint heim að dyrum🪩
Allir hlutir
18+
517 kr.
Víking Lite 500ml
500 ml og 4,4% vol
103 kr./100ml
20+
437 kr.
Víking Lite 330ml
330 ml og 4% vol
132 kr./100ml
20+
565 kr.
Gull Lite 500ml
500 ml og 4,4% vol
113 kr./100ml
20+
472 kr.
Gull Lite 330ml
330 ml og 4,4% vol
143 kr./100ml
20+
577 kr.
Boli X 500ml
500 ml og 4,8% vol
115 kr./100ml
20+
502 kr.
Boli X 330ml
330 ml og 4,8% vol
152 kr./100ml
20+
472 kr.
Kaldi Lite 330ml
330 ml og 4,4% vol
143 kr./100ml
20+
460 kr.
Viking Lite Lime 330ml
330 ml og 4,4% vol
139 kr./100ml
20+
405 kr.
463 kr.
Thule Lite Classic 330ml
330 ml og 4,4% vol
123 kr./100ml
18+
435 kr.
Tuborg Lite 330ml
330 ml og 4,3% vol
132 kr./100ml
18+
439 kr.
463 kr.
Thule lite 330ml
330 ml og 4,4% vol
133 kr./100ml
18+
549 kr.
567 kr.
Thule Lite 500ml
330 ml og 4,4% vol
166 kr./100ml
20+
594 kr.
Víking Gylltur 500ml
500 ml og 5,6% vol
119 kr./100ml
20+
529 kr.
Víking Gylltur 330ml
330 ml og 5,6% vol
160 kr./100ml
20+
408 kr.
Víking Lager 500ml
500 ml og 4,5% vol
82 kr./100ml
20+
317 kr.
Víking Lager 330ml
330 ml og 4,5% vol
96 kr./100ml
20+
595 kr.
Egils Gull 500ml
500 ml og 5% vol
119 kr./100ml
20+
484 kr.
Egils Gull 330ml
330 ml og 5% vol
147 kr./100ml
20+
668 kr.
Boli 500ml
500 ml og 5,6% vol
134 kr./100ml
20+
565 kr.
Boli 330ml
330 ml og 5,6% vol
171 kr./100ml
20+
586 kr.
Tuborg Classic 500ml
500 ml og 4,6% vol
117 kr./100ml
20+
524 kr.
Tuborg Classic 330ml
330 ml og 4,6% vol
159 kr./100ml
20+
493 kr.
Tuborg Grön 500ml
500 ml og 4,5% vol
99 kr./100ml
20+
402 kr.
Tuborg Grön 330ml
330 ml og 4,5% vol
122 kr./100ml
20+
518 kr.
Stella Artois 440ml
440 ml og 5% vol
118 kr./100ml
20+
449 kr.
Stella Artois 330ml
330 ml og 5% vol
136 kr./100ml
20+
566 kr.
Krombacher Hell 500ml
500 ml og 5% vol
113 kr./100ml
20+
507 kr.
San Miguel 500ml
500 ml og 4,5% vol
101 kr./100ml
20+
379 kr.
Krombacher Pils 330ml
330 ml og 4,8% vol
115 kr./100ml
20+
Uppselt
981 kr.
Úlfey 330 ml
330 ml og 7,5% vol
297 kr./100ml
20+
449 kr.
Kaldi Ljós 330 ml
330 ml og 5% vol
136 kr./100ml
20+
460 kr.
Einstök Pale Ale 330ml
330 ml og 5,6% vol
139 kr./100ml
20+
414 kr.
Carlsberg 330ml
330 ml og 5% vol
125 kr./100ml
20+
576 kr.
Löwenbräu Original 500ml
500 ml og 5,2% vol
115 kr./100ml
20+
576 kr.
Beck’s 500ml
500 ml og 5% vol
115 kr./100ml
20+
402 kr.
Bud Light 440ml
440 ml og 5% vol
91 kr./100ml
20+
449 kr.
Víking Rökkr 500ml
500 ml og 4,6% vol
90 kr./100ml
20+
355 kr.
Víking Rökkr 330ml
330 ml og 4,6% vol
108 kr./100ml
20+
741 kr.
Víking Sterkr 500ml
500 ml og 7% vol
148 kr./100ml
20+
635 kr.
Guinness 440ml
440 ml og 4,2% vol
144 kr./100ml
20+
340 kr.
409 kr.
Consentida - 330ml
4,5% vol
20+
3120 kr.
Corona Extra 355ml 6-Pack
6 pcs og 4,5% vol
520 kr./stk
20+
2488 kr.
San Miguel 330ml 6-pack
6 pcs og 4,4% vol
415 kr./stk
20+
3286 kr.
Stella Artois 330ml 6-Pack
6 pcs og 5% vol
548 kr./stk
20+
2896 kr.
Víking Lite 330ml 6-Pack
6 pcs og 4,4% vol
483 kr./stk
20+
499 kr.
514 kr.
Peroni Nastro Azzurro 330ml
6 pcs og 5% vol
83 kr./stk
Lite
Áfengið beint heim að dyrum🪩
Sjá svipaðar verslanir
Áfengi
,
Partí
Heimilisfang
Kaupangur Mýravegur
600 Akureyri
Sjá kort
Heimsendingartímar
Mánudagur
15:00–22:00
Þriðjudagur
15:00–22:00
Miðvikudagur
15:00–22:00
Fimmtudagur
15:00–22:00
Föstudagur
12:00–22:00
Laugardagur
12:00–22:00
Sunnudagur
11:00–22:00
Meiri upplýsingar
+3547775350
Fara á vefsíðu
Wolt
Akureyri
Verslanir og matvöruverslanir | Akureyri
Ölföng